Chuyển đến phần nội dung
  • TRANG CHỦ
  • TIN TỨC – SỰ KIỆN
    • Hoạt động trung tâm
    • Hoạt động từ thiện
    • Tuyên truyền
  • THỦ TỤC HÀNH CHÍNH
    • Phòng Hành Chính – Tổng Hợp
    • Phòng Y Tế – Nuôi Dưỡng
    • Phòng Công Tác Xã Hội và Phát Triển Cộng Đồng
  • VĂN BẢN PHÁP QUY
    • Người cao tuổi
    • Người khuyết tật
    • Trẻ em
  • GIỚI THIỆU
    • Giới thiệu về Trung tâm
    • Chức năng, nhiệm vụ
    • Tổ chức bộ máy
  • TUYỂN DỤNG
  • LIÊN HỆ

TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI 2 HÀ NỘI

thôn Phù Yên - xã Ứng Thiên - thành phố Hà Nội

Trung tâm bảo trợ xã hội 2 Hà NộiTrung tâm bảo trợ xã hội 2 Hà Nội

TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI 2 HÀ NỘI

thôn Phù Yên - xã Ứng Thiên - thành phố Hà Nội

  • Hotline 024.3377.0251
  • Email: ttbtxh2_syt@hanoi.gov.vn
  • TRANG CHỦ
  • TIN TỨC – SỰ KIỆN
    • Hoạt động trung tâm
    • Hoạt động từ thiện
    • Tuyên truyền
  • THỦ TỤC HÀNH CHÍNH
    • Phòng Hành Chính – Tổng Hợp
    • Phòng Y Tế – Nuôi Dưỡng
    • Phòng Công Tác Xã Hội và Phát Triển Cộng Đồng
  • VĂN BẢN PHÁP QUY
    • Người cao tuổi
    • Người khuyết tật
    • Trẻ em
  • GIỚI THIỆU
    • Giới thiệu về Trung tâm
    • Chức năng, nhiệm vụ
    • Tổ chức bộ máy
  • TUYỂN DỤNG
  • LIÊN HỆ
Trung tâm bảo trợ xã hội 2 Hà NộiTrung tâm bảo trợ xã hội 2 Hà Nội

TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI 2 HÀ NỘI

Thôn Phù Yên - xã Ứng Thiên - thành phố Hà Nội

  • Hoạt động trung tâm, Thư viện Hình ảnh, Tin tức - Sự kiện

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội tổ chứcKỷ niệm 28 năm Ngày Người khuyết tật Việt Nam(18/4/1998 – 18/4/2026)

Với truyền thống tốt đẹp “Thương người như thể thương thân”, dân tộc Việt Nam từ bao đời nay luôn đề cao tinh thần nhân…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 18/04/2026
  • Hoạt động trung tâm

Kỷ niệm 10 năm Ngày Công tác xã hội Việt Nam và 95 năm thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh

Tháng Ba hằng năm luôn gợi nhắc về nhiều ngày lễ, sự kiện có ý nghĩa sâu sắc đối với đất nước. Đối với những…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 25/03/2026
  • Tin tức - Sự kiện

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội tổ chức gặp mặt, chúc mừng nhân dịp Ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3

Nhân dịp kỷ niệm Ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, ngày 06/3/2026, Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội đã tổ chức các…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 08/03/2026
  • Hoạt động trung tâm, Thư viện Hình ảnh

Chủ động phòng cháy để bảo vệ những phận đời yếu thế

Ngày 04/03/2026, Phòng Cảnh sát Phòng cháy, chữa cháy và Cứu nạn, cứu hộ thuộc Công an thành phố Hà Nội đã phối hợp với…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 05/03/2026
  • Tin tức - Sự kiện, Hoạt động trung tâm

Gặp mặt đầu xuân và phát động “Tết trồng cây” tại Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội

Thực hiện chỉ đạo của Sở Y tế Hà Nội về việc tổ chức các hoạt động đầu xuân năm mới bảo đảm thiết thực,…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 24/02/2026
  • Hoạt động trung tâm, Thư viện Hình ảnh, Tin tức - Sự kiện

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội tổ chức trang trí đón Tết Nguyên đán Bính Ngọ 2026

Nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ 2026, Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội đã tổ chức các hoạt động trang trí,…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 09/02/2026
  • Hoạt động trung tâm, Thư viện Hình ảnh, Tin tức - Sự kiện

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội tổng kết công tác năm 2025, triển khai nhiệm vụ năm 2026

Sáng 03/02/2026, Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội đã tổ chức Hội nghị tổng kết công tác năm 2025 và triển khai…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 03/02/2026
  • Tin tức - Sự kiện, Hoạt động trung tâm, Hoạt động từ thiện

Ấm áp nghĩa tình – lan tỏa yêu thương đến các đối tượng bảo trợ xã hội

Trong không khí nghĩa tình, sẻ chia và trách nhiệm cộng đồng, ngày 29/01/2026 Đảng ủy – HĐND – UBND – UBMTTQ xã Ứng Thiên…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 31/01/2026
  • Hoạt động trung tâm, Tin tức - Sự kiện

Mang hơi ấm đến với các đối tượng yếu thế tại Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội

Nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ, chiều ngày 29/01/2026, đoàn công tác của Sở Y tế Hà Nội do đồng chí Vũ Cao Cương,…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 29/01/2026
  • Tin tức - Sự kiện, Hoạt động từ thiện

CHƯƠNG TRÌNH THIỆN NGUYỆN: “CHĂM SÓC SỨC KHỎE, CHIA SẺ YÊU THƯƠNG” TẠI TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI 2 HÀ NỘI

Ngày 23/01/2026, trong không khí ấm áp của những ngày đầu năm mới 2026. Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội đã được…

  • Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội 2
  • 26/01/2026
Trước
1 2 3 4 5 … 11
Tiếp theo

Tìm kiếm

Không có kết quả

Tin mới nhất

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội phối hợp với Bệnh viện Đa khoa Vân Đình tổ chức khám sức khỏe cho gần 350 đối tượng đang được chăm sóc, nuôi dưỡng tại Trung tâm

16/09/2026

THƯ NGỎ: Về việc đồng hành tổ chức Chương trình Tết Trung thu năm 2026

18/08/2026

TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI 2 HÀ NỘI NGHIÊM TÚC HỌC TẬP, QUÁN TRIỆT VÀ TRIỂN KHAI THỰC HIỆN NGHỊ QUYẾT HỘI NGHỊ LẦN THỨ BA BAN CHẤP HÀNH TRUNG ƯƠNG ĐẢNG KHÓA XIV

30/07/2026

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội tổ chức các hoạt động tri ân nhân kỷ niệm 79 năm Ngày Thương binh – Liệt sĩ

24/07/2026

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội – 47 năm xây dựng, trưởng thành và phát triển

18/06/2026

Danh mục

  • Giới thiệu
  • Thủ tục hành chính
  • Thư viện Hình ảnh
  • Thư viện Video
  • Tin tức – Sự kiện
  • Tuyển dụng
  • Văn bản pháp quy

Xu hướng

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội, Trung tâm Nuôi dưỡng và Điều dưỡng người có công số 2 Hà Nội triển khai sinh hoạt chuyên đề về “Kỷ nguyên mới – Kỷ nguyên vươn mình của dân tộc”
Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội phối hợp với Bệnh viện Đa khoa Vân Đình tổ chức khám sức khỏe cho gần 350 đối tượng đang được chăm sóc, nuôi dưỡng tại Trung tâm
Chi bộ Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội tổ chức Lễ kết nạp đảng viên
toa-dam-binh-dang-gioi-va-ung-pho-voi-bao-luc-tren-co-so-gioi (3)
Tọa đàm “Bình đẳng giới và ứng phó với bạo lực trên cơ sở giới”

TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI 2 HÀ NỘI

Người đại diện: Giám đốc Nguyễn Kim Cam.
Địa chỉ: thôn Phù Yên, xã Ứng Thiên, thành phố Hà Nội
Điện thoại: 024.3377.0251 / 0985046389.
Số tài khoản: 2207201016300 - Agribank Ứng Hoà.

Liên kết mạng xã hội

  • Facebook
  • Youtube
  • Tiktok

Tin tức nổi bật

Trung tâm Bảo trợ xã hội 2 Hà Nội phối hợp với Bệnh viện Đa khoa Vân Đình tổ chức khám sức khỏe cho gần 350 đối tượng đang được chăm sóc, nuôi dưỡng tại Trung tâm

16/09/2026

THƯ NGỎ: Về việc đồng hành tổ chức Chương trình Tết Trung thu năm 2026

18/08/2026
google map
Phone